Lịch thi đấu Bóng đá

🆑CÁ CƯỢC NHÀ CÁI FI88 UY TÍN🆑 

Hướng dẫn Fi881 : ️🏆 Đăng Ký🏆 Nạp Tiền🏆 Rút tiền

 

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh fi88vi.com nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, fi88vi.com luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Hôm nay
Ngày mai
12/08
13/08
14/08
15/08
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Cúp C3 Châu Âu
22:59
Vitoria Guimaraes
?-?
Hajduk Split
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Anh
01:45
Blackburn Rovers
?-?
Hartlepool United
01:45
Port Vale
?-?
Rotherham United
01:45
Plymouth Argyle
?-?
Peterborough United
01:45
Sheffield Wednesday
?-?
Sunderland A.F.C
01:45
Middlesbrough
?-?
Barnsley
01:45
Coventry City
?-?
Bristol City
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
21:30
FC Flora Tallinn (w)
?-?
Gintra Universitetas (w)
21:30
Al-Sahel
?-?
Al Khaleej Club
22:00
Asd Pineto Calcio
?-?
Recanatese
22:00
coruxo FC
?-?
Pontevedra
22:00
Omonia 29is Maiou
?-?
Digenis Morphou
22:00
Al-Dhafra
?-?
Kazma
22:30
Gubbio
?-?
ASD Sporting Trestina
22:30
Tabor Sezana
?-?
Al-Fateh
22:59
Real Sociedad B
?-?
CF Rayo Majadahonda
22:59
ASD Fanfulla
?-?
Villa dAlme Valbrembana
22:59
AC Monopoli
?-?
Sorrento F.C.
22:59
Slavia Praha (w)
?-?
Real Madrid (w)
22:59
FK Vozdovac Beograd
?-?
Al Ahli(UAE)
22:59
Ethnikos Achnas FC
?-?
E.N.Paralimniou
22:59
PO Ahironas-Onisilos
?-?
Olympiakos Nicosia FC
22:59
San Donato Tavarnelle
?-?
Scandicci
22:59
Feralpisalo
?-?
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
?-?
Nuova Monterosi
23:30
Athletic Club Bibao (w)
?-?
Eibar (w)
23:30
Panahaiki-2005
?-?
Atromitos Athens
23:45
Baleares
?-?
SCR Pena Deportiva
00:00
Real Murcia
?-?
AD Alcorcon
00:00
Domzale
?-?
FC Shakhtar Donetsk
00:00
UE Olot
?-?
Gimnastic Tarragona
00:00
Anorthosis Famagusta FC
?-?
Doxa Katokopias
00:00
Barcelona B
?-?
Valencia CF Mestalla
00:00
CF Peralada
?-?
Sabadell
00:00
Aguilas CF
?-?
Almeria B
00:00
SD Amorebieta
?-?
Numancia
00:00
U.M. Escobedo
?-?
SD Laredo
00:00
Nea Salamis
?-?
Ermis Aradippou
00:00
Celta vigo b
?-?
Bergantinos CF
00:00
Real Titanico Laviana
?-?
Real Oviedo B
00:30
Arandina
?-?
G. Segoviana
00:30
Sestao
?-?
Athletic Bilbao B
00:30
CF Trival Valderas
?-?
AD Union Adarve
00:30
Atletico de Madrid B
?-?
UD San Sebastian Reyes
00:30
Royal Cappellen FC
?-?
Antwerp B
00:30
Union Langreo
?-?
CD Lealtad
00:30
FC Vilafranca
?-?
AE Prat
00:30
Royal Cappellen FC
?-?
Antwerp Reserves
00:45
Antequera CF
?-?
Melilla CD
00:45
Antequera CF
?-?
UD Melilla
01:00
CA Bembibre
?-?
Atletico Astorga
01:00
CD Arenteiro
?-?
Racing de Ferrol
01:00
UD Logrones
?-?
Cultural Leonesa
01:00
URS Lixhe-Lanaye
?-?
Union La Calamine
01:00
Dollingstown
?-?
Glenavon Lurgan
01:00
Unionistas de Salamanca
?-?
Alcorcon B
01:00
Orihuela CF
?-?
CF Intercity
01:00
UCAM Murcia
?-?
CD El Palo
01:30
Torrent C.F
?-?
Atletico Saguntino
01:30
UD San Fernando
?-?
Real Betis B
01:30
San Fernando CD
?-?
Real Betis B
01:30
Olivenza FC
?-?
Badajoz
01:30
Forli
?-?
Cesena
01:30
CD Miajadas
?-?
Don Benito
02:30
Cordoba
?-?
Merida AD
02:30
Cordoba
?-?
Venados FC
07:30
MLS All-Stars
?-?
Mexico All Stars
Lịch bóng đá Thụy Sĩ
00:00
Luzern
?-?
Grasshopper
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Real Santa Cruz
?-?
The Strongest
05:00
Atletico Palmaflor Vinto
?-?
Blooming
07:15
Bolivar
?-?
Club Guabira
Lịch bóng đá Ai Cập
23:30
El Mokawloon El Arab
?-?
El Gounah
23:30
Smouha SC
?-?
Future FC
02:00
Al Ahly SC
?-?
Al Masry
Lịch bóng đá Hạng nhất Ba Lan
22:59
Resovia Rzeszow
?-?
Arka Gdynia
22:59
Zaglebie Sosnowiec
?-?
GKS Tychy
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
?-?
Skra Czestochowa
01:30
LKS Lodz
?-?
Puszcza Niepolomice
Lịch bóng đá Hạng 2 Nga
20:00
Irtysh 1946 Omsk
?-?
FK Zenit Izhevsk
21:00
FK Znamya Noginsk
?-?
Saturn Moscow
21:00
Peresvet Podolsk
?-?
Arsenal Tula II
22:00
FK Spartak Tambov
?-?
Metallurg Lipetsk
22:00
Avangard
?-?
Dinamo Briansk
22:00
Zenit-2 St.Petersburg
?-?
Yadro St. Petersburg
22:00
Luki Energiya
?-?
Dinamo Saint Petersburg
22:00
Elektron VN
?-?
Rodina Moskva III
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
?-?
Sokol
22:00
FC Murom
?-?
FC Tver
22:00
Kvant Obninsk
?-?
FK Sakhalinets
22:00
Dinamo Moscow B
?-?
Torpedo Moskau II
22:30
FK Ryazan
?-?
Rodina Moskva II
22:30
Znamya Truda
?-?
Torpedo Vladimir
22:59
Tekstilshchik Ivanovo
?-?
Spartak Kostroma
Lịch bóng đá Qatar
21:30
Al-Garrafa
?-?
Al-Wakra
23:40
Al-Sailiya
?-?
Al Shamal
Lịch bóng đá Hạng 3 Đức
00:00
VfL Osnabruck
?-?
Ingolstadt
00:00
SV Wehen Wiesbaden
?-?
SpVgg Bayreuth
00:00
SV Waldhof Mannheim
?-?
Erzgebirge Aue
00:00
Saarbrucken
?-?
Borussia Dortmund (Youth)
00:00
Dynamo Dresden
?-?
SC Verl
Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico
05:00
Alebrijes de Oaxaca
?-?
Mineros de Zacatecas
07:05
Venados FC
?-?
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Cimarrones de Sonora
?-?
Leones Negros
Lịch bóng đá Cúp Libertadores Nam
07:30
Palmeiras
?-?
Atletico Mineiro
07:30
Talleres Cordoba
?-?
Velez Sarsfield
Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
23:30
Tvaakers IF
?-?
Qviding FIF
00:00
Vasalunds IF
?-?
Sandvikens IF
00:00
Gefle IF
?-?
FC Stockholm Internazionale
00:00
IFK Malmo FK
?-?
Lunds BK
00:00
FC Trollhattan
?-?
Vanersborgs IF
00:00
Sollentuna United
?-?
Tegs SK
00:00
IK Oddevold
?-?
GAIS
00:00
IF Sylvia
?-?
Taby
00:00
Torns IF
?-?
BK Olympic
00:00
Pitea IF
?-?
Umea FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan
22:00
Siarka Tarnobrzeg
?-?
GKS Jastrzebie
22:00
Zaglebie Lubin B
?-?
Lech II Poznan
22:00
Garbarnia Krakow
?-?
Slask Wroclaw II
22:59
Radunia Stezyca
?-?
Hutnik Krakow
22:59
Kotwica Kolobrzeg
?-?
Wisla Pulawy
22:59
Gornik Polkowice
?-?
Pogon Siedlce
00:00
Olimpia Elblag
?-?
OKS Stomil Olsztyn
00:00
Motor Lublin
?-?
KP Calisia Kalisz
Lịch bóng đá Hạng 2 Gambia
22:59
Kiang West FC
?-?
Greater Tomorrow FC
Lịch bóng đá Malaysia
19:15
Terengganu
?-?
Johor Darul Takzim
20:00
Kedah
?-?
Selangor
20:00
Terengganu
?-?
Johor Darul Takzim
Lịch bóng đá Hạng nhất Mỹ
06:00
Miami FC
?-?
Tulsa Roughneck
08:00
San Antonio
?-?
Loudoun United
09:00
San Diego loyalty
?-?
Monterey Bay FC
Lịch bóng đá Nữ Paulista Brazil
01:00
Sao Jose dos Campos (w)
?-?
Bragantino (w)
01:00
Portuguesa Desportos (w)
?-?
Realidade Jovem/SP (W)
07:00
Sao Paulo/SP (w)
?-?
Taubate(w)
Lịch bóng đá Cup U20 Brazil
20:30
Ceres U20
?-?
Cabofriense U20
21:00
Sao Goncalo/Niteroi U20
?-?
Duque de Caxias RJ U20
01:00
Bonsucesso U20
?-?
Friburguense RJ U20
01:00
Barra Mansa/RJ U20
?-?
Audax RJ U20
01:00
Campos AA U20
?-?
Serrano RJ U20
01:30
Canedense U20
?-?
Uniao Inhumas U20
Lịch bóng đá hạng Hai Ecuador
03:00
CD Puerto Quito
?-?
CD Independiente Juniors
07:00
SC Imbabura
?-?
Manta FC
07:00
Olmedo Riobamba
?-?
Libertad FC
Lịch bóng đá Cúp Catalonia
00:30
UE Rapitenca
?-?
Sant Andreu
01:00
CE Manresa
?-?
UE Cornella
01:00
CP San Cristobal
?-?
Terrassa
Lịch bóng đá U21 Nam Thụy Điển
21:30
Utsiktens BK U21
?-?
IFK Goteborg U21
22:00
Athletic FC United U21
?-?
Orebro U21
22:00
Osters U21
?-?
Landskrona BoIS U21
22:00
Skowad U21
?-?
HackenU21
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Iceland
01:00
KA Akureyri
?-?
KFR Aegir
Lịch bóng đá Paulista C Brazil
02:15
Vitoria BA
?-?
Rio Branco-ES
Lịch bóng đá Cúp Rio Brazil
01:00
CEAC/Araruama
?-?
Americano RJ
20:00
Barra da Tijuca
?-?
Artsul RJ
01:00
Sao Goncalo
?-?
Goncalense
01:00
Serra Macaense
?-?
Audax Rio RJ
01:00
Olaria
?-?
Friburguense RJ
01:00
Paduano RJ
?-?
America-RJ
01:00
Perolas Negras
?-?
Sampaio Correa (RJ)
Lịch bóng đá Mexico U20
21:00
Tigres UANL U20
?-?
Atlas U20
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
06:30
Washington Spirit (w)
?-?
Portland Thorns FC (w)
Lịch bóng đá Cúp liên đoàn Scotland
01:45
Hibernian FC U21
?-?
Brechin City
01:45
Spartans
?-?
Glasgow Rangers U21
02:00
Hearts U21
?-?
Buckie Thistle FC
Lịch bóng đá Cúp Nữ Thụy Điển
23:30
Gamla Upsala SK (w)
?-?
Bollstanas Sk (w)
Lịch bóng đá Copa Sudamericana
05:15
Ceara
?-?
Sao Paulo
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
00:00
Malacateco
?-?
Santa Lucia Cotzumalguapa
02:00
CD Puerto de Iztapa
?-?
Coban Imperial
04:00
Guastatoya
?-?
Deportivo Mixco
05:00
Deportivo Xinabajul
?-?
CD Achuapa
07:00
C.S.D. Comunicaciones
?-?
Xelaju MC
09:00
Antigua GFC
?-?
CSD Municipal
Lịch bóng đá Hạng nhất Iceland
00:00
UMF Selfoss
?-?
Thor Akureyri
02:15
HK Kopavogs
?-?
Throttur Vogum
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Litva
21:00
FK Tauras Taurage
?-?
VMFD Zalgiris III
Lịch bóng đá USA National Premier Soccer League
06:00
North Carolina
?-?
Forward Madison FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Argentina
07:00
Atletico Carcarana
?-?
Argentino De Firmat
Lịch bóng đá Siêu cúp châu Âu
02:00
Real Madrid
?-?
Eintracht Frankfurt
Lịch bóng đá Hạng 2 Costa Rica
03:00
AD Cariari Pococi
?-?
FC Aserri
03:00
Escorpiones Belen
?-?
Municipal Turrialba
04:00
San Jose Costa Rica
?-?
CS Uruguay De Coronado
Lịch bóng đá Hạng 2 Mỹ
20:30
Gandzasar Kapan
?-?
Pyunik B
20:45
FC West Armenia
?-?
Ararat Yerevan II
20:45
BKMA II
?-?
Urartu II
Lịch bóng đá Trẻ Paulista Brazil
19:30
Ferroviario U20
?-?
Juazeiro/BA U20
01:00
Ibrachina Youth
?-?
Sao Caetano (Youth)
01:00
RB Bragantino Youth
?-?
Flamengo-SP (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
?-?
Noroeste (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
?-?
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Mirassol FC Youth
?-?
XV de Jau (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
?-?
Gremio Osasco Audax Youth
01:00
Monte Azul SP (Youth)
?-?
Penapolense (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
?-?
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Capivariano FC SP Youth
?-?
Agua Santa SP Youth
01:00
Guarani SP (Youth)
?-?
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
?-?
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
?-?
Portuguesa (Youth)
01:00
Sao Paulo (Youth)
?-?
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
?-?
Tanabi SP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
?-?
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Desportivo Brasil Youth
?-?
Assisense SP U20
Lịch bóng đá Slovakia I Liga Women
22:00
FK Nove Zamky (w)
?-?
AS Trencin (w)
22:00
SKF Zilina (w)
?-?
Dukla Banska Bystrica (w)
22:00
MFK Ruzomberok (w)
?-?
Peshaka (nữ)
22:00
Spartak Trnava (w)
?-?
MFK Topolcany (w)
22:00
Slovan Bratislava (w)
?-?
TJ Spartak Myjava(w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Lithuania
22:00
FK Minija
?-?
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
Lịch bóng đá Cúp Quốc gia Estonia
22:59
SC ReUnited
?-?
Tallinna JK Legion B
22:59
Paide Linnameeskond C
?-?
Johvi FC Lokomotiv
Lịch bóng đá Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
00:00
Famalicao U23
?-?
Vizela U23
00:00
Leixoes U23
?-?
Rio Ave U23
00:00
Braga U23
?-?
Gil Vicente U23
Lịch bóng đá Uruguay Cup
23:30
Colon CF
?-?
Los Halcones
01:00
Rampla Juniors FC
?-?
IA Rio Negro de San Jose
01:00
La Luz
?-?
Deportivo Italiano
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
00:30
Eskilsminne IF
?-?
Ullared
01:00
IFK Osterakers Fk
?-?
Skiljebo SK
Lịch bóng đá Honduras
08:00
Real Sociedad Tocoa
?-?
Real Espana
08:00
CD Motagua
?-?
CD Vida
08:00
CD Victoria
?-?
Lobos UPNFM
08:15
Honduras Progreso
?-?
Olancho FC
08:30
Marathon
?-?
CD Olimpia
Lịch bóng đá Giải hạng Năm Đức Schleswig-Holstein
00:00
Union Neumunster
?-?
FC Kilia Kiel
00:00
TSV Pansdorf
?-?
Inter Turkspor Kiel
00:00
Oldenburger SV
?-?
Eckernforder SV
00:00
Heider SV
?-?
Weiche Flensburg 08 II
00:00
TSV Bordesholm
?-?
TSB Flensburg
Lịch bóng đá U19 Iceland
01:00
IA Kari U19
?-?
FH Hafnarfjordur U19
02:00
Afturelding Hviti U19
?-?
Fram/Ulfarnir U19
Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil
05:00
Chapecoense SC
?-?
Gremio Novorizontin
05:00
Nautico (PE)
?-?
CRB AL
07:30
Criciuma
?-?
Guarani SP
Lịch bóng đá Cúp QG Slovakia
22:00
FC Komjatice
?-?
FK Nove Zamky
22:00
OFK Hlinik Nad Hronom
?-?
FK Filjo Ladomerska Vieska
22:00
Lokomotiva Kosice
?-?
MFK Spartak Medzev
22:00
Pokrok Stara Bystrica
?-?
Tatran Turzovka
22:00
OKF Mokry Haj
?-?
OK castkovce
22:00
FK Krasna
?-?
MFK Vranov nad Topou
22:00
Slovan Bystricka
?-?
SK Dynamo Diviaky
22:00
FK Krasnohorske Podhradie
?-?
Rudnany
22:00
Slovan Dudince
?-?
SK Pramen Kovacova
22:00
Nizna
?-?
Tvrdosin
22:00
FK Gemerska Horka
?-?
MFK Roznava
22:00
SK Sasova
?-?
SK Badin
22:00
MFK Strojar Krupina
?-?
SK Vinica
22:00
Tj Spartak Vysoka Nad Kysucou
?-?
Jawornik malkoff
22:00
MFK Tahanovce
?-?
Mladost Kalsa
22:00
FK Slovan Trstena
?-?
TJ Sokol Zubrohlava
22:00
TJ Visnove
?-?
OSK Banik Stranavy
22:00
OSK Fintice
?-?
FC Pivovar Saris VS
22:00
ASZ Torysa
?-?
Stara Lubovna
22:00
PSC Pezinok
?-?
SK Vrakuna Bratislava
22:00
FK Sarisske Dravce
?-?
Slovan Sabinov
22:00
FK Slovan Kupele Sliac
?-?
Tatran VLM
22:30
TJ Salka
?-?
TJ Druzstevnik Vrakun
Lịch bóng đá Hạng 3 Áo
23:30
Admira Dornbirn
?-?
VfB Hohenems
23:30
SC Gofis
?-?
Rotenberg
23:30
Sc Rothis
?-?
RW Rankweil
23:30
FC Wolfurt
?-?
FC Brauerei Egg
00:00
SC Bregenz
?-?
Rheindorf Altach B
00:00
FC Lauterach
?-?
Dornbirner SV
Lịch bóng đá Nam Phi Premier Soccer League
22:00
AmaZulu
?-?
Supersport United
00:30
Chippa United
?-?
Royal AM
00:30
Mamelodi Sundowns
?-?
TS Galaxy
00:30
Sekhukhune United
?-?
Lamontville Golden Arrows
00:30
Stellenbosch FC
?-?
Orlando Pirates
Lịch bóng đá Giải trẻ Peru
22:59
Carlos Manucci Reserves
?-?
Atletico Grau Reserves
Lịch bóng đá Hạng 4 Phần Lan
22:30
BK-46 Karis Karjaa
?-?
Poxyt
22:30
PK-37 Iisalmi
?-?
KeuPa
22:30
Hauppauge
?-?
SavU
Lịch bóng đá Hạng 3 Guatemala
01:30
Coatepecano IB
?-?
Puerto San Jose
04:00
San Juan FC
?-?
Santa Catarina Clube
04:00
Deportivo Sanarate
?-?
Deportivo Mictlan
04:00
Marquense
?-?
CSD Solola
04:00
Deportivo San Pedro
?-?
Suchitepequez
04:45
Juventud Pinulteca FC
?-?
C.S.D. Comunicaciones B
07:00
Club Aurora
?-?
Deportivo Barberena FC
09:00
CD Zacapa
?-?
San Benito FC
09:00
Quiche FC
?-?
Nueva Concepcion
09:00
Sacachispas GT
?-?
Chimaltenango FC
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina
07:10
Agropecuario de Carlos Casares
?-?
Boca Juniors
Lịch bóng đá U20 Mineiro Brazil
20:00
Araguari AC U20
?-?
America MG (Youth)
Lịch bóng đá Bóng đá Khu vực Đức
22:59
SV Lippstadt
?-?
SV Rodinghausen
00:30
SV Straelen
?-?
FC Kaan-Marienborn
Lịch bóng đá Hạng 2 Jordan
21:00
AL-Karmel
?-?
Al Hashemeya
Lịch bóng đá Cúp C1 Châu Đại Dương
07:00
Hienghene Sport
?-?
Rewa FC
10:00
(Nikao Sokattak FC
?-?
Auckland City
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Paraguay
01:45
Atletico Colegiales
?-?
resistencia SC
05:30
Cristobal Colon JAS
?-?
Guarani CA
Lịch bóng đá Siêu Cúp Nữ Bắc Ireland
01:45
Linfield (w)
?-?
Glentoran (w)
01:45
Mid Ulster (w)
?-?
Sion Swifts (w)
02:00
Lisburn (w)
?-?
Derry City (w)
02:00
Crusaders Strikers (w)
?-?
Cliftonville LFC (w)
02:00
Crusaders Newtownabbey Strikers (w)
?-?
Cliftonville LFC (w)
Lịch bóng đá Hạng nhất Guatemala
00:00
Antigua GFC Reserves
?-?
CSD Municipal Reserves
00:00
Guastatoya Reserves
?-?
Deportivo Mixco Reserves
04:15
Deportivo Iztapa Reserves
?-?
Coban Imperial Reserves
Lịch bóng đá Finland
22:30
FC Vaajakoski
?-?
Jyvaskyla JK
Lịch bóng đá Nữ Estonia
22:59
FC Lootos Polva (w)
?-?
JK Tallinna Kalev (w)
Lịch bóng đá Cúp QG Nigeria
22:00
Heartland FC
?-?
Katsina United
22:00
Niger Tornadoes FC
?-?
Lobi Stars
Lịch bóng đá U16 Đông Nam Á
20:00
Indonesia U16
?-?
Myanmar U16
Lịch bóng đá Panama
04:00
Alianza FC (PAN)
?-?
CD Arabe Unido
06:15
Sporting San Miguelito
?-?
Tauro FC
08:30
Costa Del Este
?-?
Plaza Amador
Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
20:00
Iran U19
?-?
Kyrgyzstan U19
21:00
Senegal U23
?-?
Algeria U23
22:00
Romania (w) U17
?-?
Bosnia (w) U17
22:59
Tajikistan U19
?-?
Uzbekistan U19
23:30
Italy U19
?-?
Albania U19
Lịch bóng đá Hạng 4 Nauy
00:00
Senja
?-?
Skjetten Fotball
00:00
Vidar
?-?
Sandnes B
Lịch bóng đá cúp nữ u20 thế giới
00:00
Germany (w) U20
?-?
Colombia (w) U20
03:00
New Zealand (w) U20
?-?
Mexico (w) U20
06:00
Spain (w) U20
?-?
Brasil (w) U20
09:00
Costa Rica (w) U20
?-?
Australia (w) U20
Lịch bóng đá Hạng B Bolivia
00:00
ABB
?-?
Club Union Maestranza
Lịch bóng đá Germany Oberliga NOFV
23:30
Gundelfingen
?-?
Türkspor Augsburg
00:00
Rotenburger SV
?-?
VfL Oldenburg
00:15
FC Kray
?-?
VfB Hilden
00:30
FC Monheim
?-?
TuRU Dusseldorf
00:30
FC Memmingen
?-?
TSV 1860 Munchen (Youth)
00:30
Gonsenheim
?-?
TSV Schott Mainz
00:30
Cronenberger SC
?-?
SSVg Velbert
00:30
MSV Düsseldorf
?-?
TSV Meerbusch
00:30
SpVg Schonnebeck
?-?
DJK Teutonia St.Tonis
00:30
Ratingen SV
?-?
VFB Homberg
Lịch bóng đá Cúp quốc gia Na Uy
22:59
Jerv
?-?
Odd Grenland
Lịch bóng đá Vô Địch Bayern Bắc Đức
00:00
SV Hohenlimburg 1910
?-?
Wattenscheid 09
00:00
Hünfelder SV
?-?
SV Weidenhausen
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30
Leandro N Alem
?-?
Deportivo Laferrere
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
01:00
Deportivo Madryn
?-?
Deportivo Moron
Lịch bóng đá U20 Brazil
21:00
Internacional RS U20
?-?
Sao Jose EC U20
23:30
Pague Menos U20
?-?
Calouros do Ar U20
01:30
Atletico Paranaense (Youth)
?-?
Maringa FC U20
01:30
Fortaleza U20
?-?
Anjos do Ceu FC U20
Lịch bóng đá Hạng 4 Brazil
02:00
Desportivo Librade
?-?
Rio Negro AM
Lịch bóng đá Cup nữ Đan Mạch
23:30
FC Damso (w)
?-?
Sundby BK (w)
23:30
Aarhus 1900 (w)
?-?
JAI Fodbold (w)
Lịch bóng đá Nicaragua
06:00
Managua FC
?-?
Real Esteli
07:00
Jalapa
?-?
Diriangen
09:00
UNAN Managua
?-?
Juventus Managua
Lịch bóng đá Nữ Cameroon
19:30
FC Ebolowa (w)
?-?
Caiman Douala (w)
21:30
Lekie Filles FC (W)
?-?
Louves Minproff (w)
Lịch bóng đá SPC Brazil
06:00
Sao Caetano
?-?
Oeste
Lịch bóng đá Hạng 2 Panama
04:00
UMECIT
?-?
CD Centenario
05:00
Atletico Chiriqui B
?-?
Herrera FC Reserves
07:00
San Francisco Reserves
?-?
SD Panama Oeste
Lịch bóng đá Vô địch quốc gia Uzbekistan
21:00
OTMK Olmaliq
?-?
Lokomotiv Tashkent
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
?-?
Qizilqum Zarafshon
Lịch bóng đá Costa Rica
07:00
AD San Carlos
?-?
Deportivo Saprissa
Lịch bóng đá Hạng nhất Malaysia
20:00
UiTM FC
?-?
FAM-MSN Project Squad
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bosnia và Herzegovina
01:00
Sarajevo
?-?
FK Tuzla City
Lịch bóng đá Độc lập Mỹ
06:00
Chattanooga
?-?
California Utd Strikers
Lịch bóng đá Nữ Bồ Đào Nha
23:30
SL Benfica (w)
?-?
Braga (w)
02:15
Sporting CP (w)
?-?
Famalicao (w)
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Séc
22:00
FC Prerov
?-?
SK Prostejov
Lịch bóng đá Trẻ Argentina
20:00
CA Independiente Reserves
?-?
Lanus Reserves
20:00
Deportivo Camioneros Reserves
?-?
CA Atlanta Reserves
21:00
Arsenal de Sarandi Reserves
?-?
Colon Reserves
21:00
Central Cordoba SdE Reserves
?-?
Atletico Tucuman Reserve
21:00
Sarmiento Junin Reserve
?-?
Huracan Reserves

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang baucua.club

fi88vi.com là một trong web chuyên cập nhật các thông tin về lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng bóng đá, tỷ lệ kèo, cách soi kèo cũng như đưa ra nhận định bóng đá vô cùng chính xác.Và lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng là chuyên mục chính mà fi88vi.com đưa đến người xem vô cùng nhanh chóng.

Cập nhật lịch thi đấu những giải đấu bóng đá nào?

Đến với fi88vi.com bạn sẽ được đội ngũ nhân viên của fi88vi.com phục vụ một cách nồng nhiệt bởi họ đều là người có kinh nghiệm trong lĩnh vực bóng đá, yêu quý trái bóng tròn và am hiểu rất rõ về thông tin của các đội bóng cũng như các giải đấu. Chính vì vậy mà lịch thi đấu của mọi giải đấu bóng đá hấp dẫn đều được fi88vi.com cập nhật đầy đủ và chi tiết nhất đến người xem. 

Ngoại hạng Anh (English Premier League)

Giải ngoại hạng anh là một trong những giải bóng đá nổi tiếng nhất thế giới có số lượng nhiều người quan tâm đông đảo. Được biết đến với một cái tên gọi khác là Premier League, tập hợp những trận đấu vô cùng hấp dẫn của các đội bóng tại Anh. Và không những lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, fi88vi.com còn cập nhật nhiều thông tin bổ ích đến cho người xem. Trong đó có các thông tin như danh sách đội chơi, lịch sử đối đầu, giai đoạn phát triển của giải đấu.

La Liga (Tây Ban Nha)

Một giải bóng đá nổi tiếng trên thị trường bóng đá thế giới, đây cũng là niềm tự hào của quốc gia Tây Ban Nha. Có thể nói ngoài Ngoại hạng Anh thì La Liga là giải đấu sở hữu số lượng Fan khủng nhất hiện nay. Nên để đáp ứng sự mong đợi của người xem trong mùa giải La liga, fi88vi.com luôn cố gắng cập nhật lịch thi đấu La Liga cũng như link xem trực tiếp đầy đủ nhất.

Bundesliga (Đức)

Đức từ lâu đã là quốc gia có truyền thống nổi bật về bóng đá và với xu thế ngày càng phát triển, thì bóng đá Đức cũng đang giành được nhiều sự chú ý từ người hâm mộ trên toàn cầu. Vì vậy nếu bạn cũng yêu mến Bundesliga thì đừng quên truy cập fi88vi.com để tham khảo lịch đấu bóng đá Đức được cập nhật một cách  chi tiết nhất cho bạn.

Ligue 1 (Pháp)

Không kém cạnh các giải Laliga, Ngoại hạng Anh hay Bundesliga, Ligue 1 cũng là một giải đấu được tập hợp những đội bóng tầm cỡ Châu Âu. Nên fi88vi.com luôn cẩn thận thu thập thông tin về Ligue 1 đến cho người hâm mộ nhanh nhất trong ngày.

Serie A (Ý)

Serie A còn gọi là Serie A TIM do được tài trợ bởi TIM, là một giải đấu chuyên nghiệp cao nhất, cấp câu lạc bộ trong hệ thống các giải đấu bóng đá Ý. Nên Serie A cũng là một trong những đấu khá được chú ý trong nhiều năm qua. Nên cũng như những giải đấu tầm cỡ khác fi88vi.com cũng sẽ cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất về Serie A đến cho người xem.

Champions League (C1)

UEFA Champions League là một giải bóng đá cấp câu lạc bộ hàng năm, được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu, dành cho các câu lạc bộ có thứ hạng cao tại các giải vô địch quốc gia châu Âu. Nơi hội tụ của những tinh anh trong làng bóng đá thế giới. Nếu bạn yêu thích giải bóng đá này thì hãy ghé ngay fi88vi.com để có thể nắm được những thông tin cơ bản về các đội trong giải đấu cũng như Lịch thi đấu C1 chi tiết nhất nhé.

Europa League (C2)

Mỗi năm khi đến thời điểm mùa giải Europa League thì người hâm mộ bóng đá toàn cầu đều như hòa mình vào bầu không khí sôi động của bóng đá, nên những thông tin nóng hổi về giải đấu Europa League như Lịch thi đấu Cup C2, nhận định kèo, cách soi kèo hiệu quả, đều được cập nhật một cách đầy đủ nhất trên website của fi88vi.com.

V-League (Việt Nam)

Ngoài những giải bóng đá hấp dẫn trên thế giới thì trong vài năm trở lại đây bóng đá nước nhà, cũng đang có nhiều sự tiến bộ lớn nhờ vào chiến lược tài tình của HLV Park Hang Seo, vì vậy fi88vi.com cũng không bỏ sót việc cập nhật Lịch thi đấu bóng đá V-League đến cho người xem.

Kết luận

fi88vi.com là một trong những địa chỉ trang web cập nhật tất tần tật cho các bạn những thông tin lịch thi đấu bóng đá, nhanh và chuẩn nhất hiện nay. Tin tưởng fi88vi.com là lựa chọn đúng đắn nhất dành cho bạn.

Tiện Ích

Có Thể Bạn Quan Tâm

Menu